← แล็บเทียบราคาต่อหน่วยแพ็กไหนคุ้มกว่ากันราคา A (บาท)จำนวน/ปริมาณ Aราคา B (บาท)จำนวน/ปริมาณ Bล้างค่าค่าที่กรอกถูกจำไว้ในเครื่องนี้เท่านั้นคุ้มกว่าBราคาต่อหน่วย A10.00ราคาต่อหน่วย B8.33ถูกกว่า16.67%คัดลอกผล